Bộ bình bếp đơn 12kg petrovietnam đỏ
-14%
| Giá niêm yết: | |
| Giá ưu đãi: | 1.250.000 ₫ |
Bộ bình bếp đơn 12kg Petrovietnam màu đỏ là một trong những sản phẩm chất lượng và an toàn hàng đầu trong lĩnh vực cung cấp gas cho gia đình và doanh nghiệp. Sản phẩm này được chế tạo với các tiêu chuẩn quốc tế nghiêm ngặt, đảm bảo sự an toàn và hiệu quả trong quá trình sử dụng. Với dịch vụ giao gas nhanh và đổi gas tiện lợi, bạn sẽ không phải lo lắng về việc thiếu gas đột xuất. Pacific Petro – đơn vị sản xuất uy tín, luôn cam kết chất lượng để bạn an tâm sử dụng.
| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Tiêu chuẩn chế tạo | DOT – BA-240 |
| Áp suất làm việc | 17 kg/cm² |
| Áp suất thử | 34 kg/cm² |
| Dung tích thiết kế | 26,4 lít |
| Trọng lượng gas | 12 kg (Pro + Bu) |
| Độ dày thân bình | 2,6 mm |
| Nhiệt độ nung bình | 650 – 700°C |
| Van sử dụng | Van POL (van ngang), sản xuất tại Thái Lan, Nhật Bản |
Hotline : 0933.234.833 (có Zalo) – Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/7! Đừng chần chừ, gọi ngay để trải nghiệm dịch vụ đổi gas và giao gas nhanh tiện lợi nhất!
5
0%
0%
0%