Bộ bình bếp đơn 12kg saigon petro xám
| Giá niêm yết: | |
| Giá ưu đãi: | 1.290.000 ₫ |
Bộ bình bếp đơn 12kg Pacific Petro xám là một trong những sản phẩm giao gas nhanh hàng đầu trong lĩnh vực cung cấp gas cho gia đình và doanh nghiệp, được sản xuất bởi Công Ty Cổ Phần TM XNK DK Thái Bình Dương (Pacific Petro). Sản phẩm này không chỉ nổi bật với thiết kế bền bỉ và an toàn mà còn đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế nghiêm ngặt, đảm bảo hiệu quả và sự yên tâm cho người sử dụng. Chúng tôi cung cấp dịch vụ đổi gas tiện lợi và nhanh chóng. Đặc biệt, chúng tôi còn chuyên cung cấp hệ thống gas công nghiệp, lắp hệ thống gas nhà hàng cho các nhà hàng, quán ăn, và các cơ sở sản xuất, với sự hỗ trợ của đại lý gas uy tín của chúng tôi.
| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Tiêu chuẩn chế tạo | DOT – BA-240 |
| Áp suất thử | 34 kg/cm² |
| Áp suất làm việc | 17 kg/cm² |
| Dung tích thiết kế | 26.4 lít |
| Trọng lượng gas | 12 kg (Pro + Bu) |
| Độ dày thân bình | 2.6 mm |
| Nhiệt độ nung bình | 650 – 700°C |
| Van sử dụng | Van POL (van ngang) từ Thái Lan, Nhật Bản |
Bộ bình bếp đơn 12kg Pacific Petro xám được sản xuất bởi Công Ty Cổ Phần TM XNK DK Thái Bình Dương (Pacific Petro). Nhà máy sản xuất của Pacific Petro đặt tại 245B, Tổ 10, KP. Kiến An, P. An Điền, TP. Bến Cát, T. Bình Dương, áp dụng các tiêu chuẩn sản xuất hàng đầu và quy trình kiểm tra nghiêm ngặt để đảm bảo chất lượng cao nhất cho sản phẩm.
Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và đặt hàng!
Hotline : 0933.234.833 (có Zalo) – Chúng tôi là đại lý gas uy tín, cam kết mang đến cho bạn trải nghiệm dịch vụ tốt nhất!
5
0%
0%
0%