Bộ bình bếp đơn 12kg saigon petro xanh
| Giá: | Liên hệ |
Bộ bình bếp đơn 12kg Saigon Petro là một trong những sản phẩm được ưa chuộng trên thị trường hiện nay, đặc biệt phù hợp cho cả gia đình và doanh nghiệp. Với chất lượng bền bỉ, an toàn và giá cả hợp lý, cùng dịch vụ giao gas nhanh miễn phí, sản phẩm luôn giữ vững vị thế của mình. Bộ bình gas này là lựa chọn lý tưởng cho nhu cầu sử dụng gas, từ hộ gia đình cho đến các nhà hàng, quán ăn hay các cơ sở sản xuất nhỏ cần lắp hệ thống gas nhà hàng. Chúng tôi là đại lý gas uy tín, đảm bảo cung cấp sản phẩm chính hãng với dịch vụ đổi gas tiện lợi.

| Thông Số | Chi Tiết |
|---|---|
| Tiêu chuẩn chế tạo | DOT – 4BA-240 |
| Áp suất thử | 34 kg/cm² |
| Áp suất làm việc | 17 kg/cm² |
| Dung tích thiết kế | 26,4 lít |
| Trọng lượng gas | 12 kg (Pro + Bu) |
| Độ dày thân bình | 2,6 mm |
| Nhiệt độ nung bình | 650 – 700°C |
| Van sử dụng | Van POL (van ngang) từ Thái Lan, Nhật Bản |
Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn và đặt hàng! Hãy gọi đến Hotline: 0933.234.833 (có Zalo). Chúng tôi cung cấp dịch vụ giao gas nhanh và hỗ trợ lắp hệ thống gas nhà hàng chuyên nghiệp.
5
0%
0%
0%